สำหรับบัณฑิต
ณ ลานเดอะสแควร์ บลูพอร์ต หัวหิน นักศึกษามหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา หัวหิน ได้เข้าร่วมกิจกรรมการเดินขบวนพาเหรด “Color of Pride” ของกลุ่ม LGBTQ+ โดยงานนี้ ทางมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา หัวหิน นั้น เห็นถึงความสำคัญของกิจกรรมด้านการส่งเสริมความเสมอภาค 67-06-29
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา หัวหิน รับการตรวจประเมิน “สถานศึกษาปลอดภัย” ประจำปี พ.ศ.2567 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา หัวหิน ต้อนรับคณะกรรมการตรวจประเมิน “สถานศึกษาปลอดภัย” ประจำปี 2567 ในการนี้ได้รับเกียรติจาก นายสุทธินาถ ทานนท์ รองศึกษาธิการจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นประธานตรวจการประเมิน 67-06-25
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์ฯหัวหินได้ให้การต้อนรับคณะนักเรียนจากโครงการ "ค่ายปั้นฝัน 2024" จำนวน 85 คน เข้ามาศึกษาการจัดการเรียนการสอนในสาขาวิชาธุรกิจการบิน โดยได้รับเกียรติจากผศ.ดร.พนารัตน์ ศรีแสง รองอำนวยการศูนย์การศึกษาหัวหิน ให้การต้อนรับ พร้อมด้วย อาจารย์ บุคลากรและนักศึกษา ในการเข้าเยี่ยมชมศึกษาดูงานในครั้งนี้มีการจัดกิจกรรมให้กับนักเรียน ได้ร่วมสนุกตามฐานต่างๆ กิจกรรมฝึกพัฒนาบุคลิกภาพ ,การสาธิตการใช้อุปกรณ์ความปลอดภัยบนเครื่องบิน ,Food and Beverage Service ,เล่นเกมส์ทายคำ ณ ห้องประชุมอเนกประสงค์ ศูนย์การศึกษา หัวหิน 67-04-28
เมื่อวันศุกร์ที่ 26 เมษายน 2567 เวลา 17:00 - 20:00 น.มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษาหัวหิน จัดงาน “PROM Party" Good Bye Senior Party & Congratulations’ 65 นำโดยสโมสรนักศึกษารหัส66 ที่จัดงานเพื่อแสดงความยินดีให้กับรุ่นพี่รหัส65เพื่อเป็นความทรงจำที่ดีระหว่างรุ่นพี่รุ่นน้อง รั้วสวนดุสิต ศูนย์ฯหัวหิน โดยมี ผศ.ดร.พนารัตน์ ศรีแสง รองผู้อำนวยการศูนย์ฯหัวหิน ได้ขึ้นกล่าวให้โอวาทและอวยพรให้กับนักศึกษา รหัส 65 ทุกคน 67-04-26
มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ศูนย์การศึกษา หัวหิน จัดพิธีทำบุญเลี้ยงพระเพล ประจำปี 2567 เพื่อเป็นศิริมงลคลให้กับ ผู้บริหาร อาจารย์ เจ้าหน้าที่ นักศึกษา โดยกิจกรรมจัดวันที่ 26 เมษายน 2567 เวลา 09.00-12.00 น. ณ อาคารเอนกประสงค์ธุรกิจการบิน 67-04-26