เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2558 เวลา 09.00 -15.00 น. ศูนย์การศึกษานอกที่ตั้ง หัวหิน จัดกิจกรรมปฐมนิเทศนักศึกษาใหม่ ประจำปีการศึกษาภาคเรียนที่ 1/2558 โดยมีวัตถุประสงค์
เพื่อเตรียมความพร้อมให้กับนักศึกษาใหม่ แนวทางการปฏิบัตัวให้เข้ากับการเรียนการสอนของศูนย์ฯ การรับทราบเกี่ยวกับกฏระเบียบต่างๆ เช่นวินัยนักศึกษา วินัยหอพัก บันทึกข้อตกลง
การทำกิจกรรมเพื่อพัฒนานักศึกษา วิชาการ การพ้นสภาพนักศึกษา และ พบที่ปรึกษา โดยมี ดร.สุรพล ศิรเศรษฐ ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษานอกที่ตั้ง หัวหิน ได้เป็นประธานในการปฐมนิเทศ และได้เชิญรองผู้อำนวยการฝ่ายต่างๆ เช่น ฝ่ายบริหาร ฝ่ายวิเทศสัมพันธ์ ฝ่ายวิชาการและงานทะเบียน ฝ่ายกิจการนักศึกษา ฝ่ายนโยบายและแผน ร่วมปฐมนิเทศนักศึกษาในครั้งนี้ด้วย
|